![]() ![]() |
Sáng ngày 01/6/2024, Ban Chấp hành (BCH) Đoàn Trường Cao đẳng Luật miền Trung đã phối hợp với Ngân hàng Thương mại Cổ phần Ngoại thương Việt Nam (VIETCOMBANK) -Chi nhánh Quảng Bình tổ chức thành công chương trình mở tài khoản và làm thẻ ATM miễn phí cho đoàn viên, thanh niên toàn Trường.
Sáng ngày 18/5/2024, BCH Đoàn Trường Cao đẳng Luật Miền Trung tổ chức và tham gia Chương trình Hiến máu tình nguyện tại Bệnh viên Hữu Nghị Việt Nam - Cu Ba Đồng Hới.
Được sự đồng ý của Ban Thường vụ Đoàn Bộ Tư pháp, Đảng ủy và Lãnh đạo Trường Cao đẳng Luật miền Trung, chiều ngày 23/4/2024, Đoàn Thanh niên Trường Cao đẳng Luật miền Trung đã tổ chức thành công Đại hội Đoàn trường, nhiệm kỳ 2024-2027.