![]() ![]() |
Chào mừng 73 năm ngày truyền thống học sinh, sinh viên Việt Nam, chiều ngày 09/01/2023, tại Trường Cao đẳng Luật miền Trung, Ban Chấp hành Đoàn trường tổ chức Lễ kỷ niệm với sự tham gia hưởng ứng của tất cả đoàn viên, thanh niên toàn Trường.
Buổi lễ đã ôn lại truyền thống của học sinh, sinh viên Việt Nam qua 73 năm rèn luyện và trưởng thành. Đồng thời học sinh, sinh viên được giao lưu văn nghệ, tham gia các trò chơi bổ ích do Ban Chấp hành Đoàn Trường tổ chức.
Ý kiến bạn đọc